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V.4 UTABIRI WA HALI YA HEWA
7 TM A KWA SAA 24 ZIJAZO

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 Z1JAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO
TAREHE: 03/07/202S.

[Mkoa wa Mara]: Hali ya mawingu kiasi, mvua na ngurumo
katika maeneo machache na vipindi vya jua.

[Visiwa vya Unguja na Pemba]:
[Mikoa ya Arusha na Kilimanjaro]: Hali ya mawingu kiasi, mvua nyepesi katika
[Mikoa ya Dar es salaam na Tanga]: maeneo machache na vipindi vya jua.

[Mkoa wa Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia)]:

[Mikoa ya Kigoma, Katavi na Tabora]:
[Mikoa ya Morogoro, Lindi na Mtwara]:
[Mikoa ya Singida, Dodoma na Manyara]: Hali ya mawingu kiasi na vipindi vya jua.
[Mikoa ya Kagera, Mwanza, Shinyanga, Simiyu na Geita]:
[Mikoa ya Ruvuma, Rukwa, Njombe, Iringa, Songwe na Mbeya]:

ANGALIZO:
VIPINDI VIFUPI VYA MAWIMBI MAKUBWA YANAYOFIKIA MITA 2 VINATARAJIIWA KWA BAAADHI YA MAENEO YA UKANDA
WA PWANI YA KASKAZINI YA BAHARI YA HINDI (MIKOA YA TANGA, DAR ES SALAAM, PWANI (IKJUMUISHA VISIWA VYA
MAFIA) PAMOJA NA VISIWA VYA UNGUJA NA PEMBA).

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA NCHINI:

MJI Kiwango cha juu cha joto | Kiwango cha chini cha joto | Mawio (Saa) | Machweo (Saa)
ARUSHA 22°C 15°C 12:41 12:35
D'SALAAM 30°C 19°C 12:36 12:18
DODOMA 27°C 16°C 12:48 12:34
KIGOMA 29°C 18°C 01:11 12:59
MBEYA 23°C 09°C 01:03 12:37
IRINGA 26°C 13°C 12:51 12:31
NJOMBE 18°C 08°C 12:58 12:33
MWANZA 29°C 18°C 12:53 12:50
TABORA 29°C 18°C 12:59 12:47
TANGA 29°C 21°C 12:34 12:22
ZANZIBAR 29°C 23°C 12:36 12:18

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kwa kasi ya km 30 kwa saa kwa Pwani yote; Kutoka Kusini kwa
Pwani ya Kaskazini na kutoka Kusini Mashariki kwa Pwani ya Kusini.

Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi Makubwa kiasi hadi Makubwa.

Matarajio kwa siku ya Jumamosi tareche 05/07/2025: Mabadiliko kidogo.

Utabiri huu umetolewa leo tarehe 03/07/2025.

Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
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